Mẫu giáo

Chào mừng đến với trường mẫu giáo

Đội Kinder

Đội Mẫu giáo bao gồm:

Denise Arroyo

Giáo viên: Denice Arroyo

dence.arroyo@apsva.us

Chào! Tên tôi là Denice Arroyo. Tôi lớn lên ở Bắc Virginia và thích sống ở khu vực DC. Tôi đã dạy mẫu giáo được 11 năm và mỗi năm là một chuyến phiêu lưu. Điều tôi thích nhất khi dạy trẻ nhỏ là chúng lớn lên và thay đổi như thế nào trong thời gian ngắn tôi được làm giáo viên của chúng. Tôi cảm thấy rất vinh dự khi được là giáo viên đầu tiên của nhiều học sinh và tôi hy vọng sẽ truyền cho tôi niềm yêu thích học tập. Khi tôi không đi dạy, tôi thích mua sắm, dành thời gian cho gia đình và đi chơi với chú chó cưng của tôi, Sloane.
Flores

Giáo viên: Daysi Flores

daysi.blanco@apsva.us

Krystal Spraggins

Giáo viên: Krystal Spraggins

krystal.spraggins@apsva.us

Xin chào, tôi tên là Krystal Spraggins. Tôi đã tham gia giáo dục được hơn hai thập kỷ. Khi tôi không đi dạy, tôi thích đọc sách, đi xem phim, mua sắm và dành thời gian cho các con của tôi, Kristian và Kayden.
Julia Sondheim

Giáo viên: Julia Sondheim

julia.sondheim@apsva.us

Maris Contreras

Trợ lý: Maria Contreras

maria.contreras@apsva.us

Maribel Vilela

Trợ lý: Maribel Vilela

maribel.vilela@apsva.us

Marina Benitez

Trợ lý: Marina Benitez

marina.benitez@apsva.us

Stephanie Smith

Trợ lý: Stephanie Smith

stephanie.smith2@apsva.us