Trường mầm non

Chào mừng đến với Tuổi thơ

Virginia Pre-School Initiative là một chương trình dựa trên nhu cầu phát triển của trẻ em 4 tuổi. Chương trình học (Ngữ Văn, Toán, v.v.) được cung cấp thông qua các hoạt động vui nhộn và thực hành. Nhiều cơ hội để có được các kỹ năng xã hội được cung cấp khi trẻ làm việc độc lập, theo nhóm nhỏ và nhóm lớn. Các giáo viên cam kết đảm bảo rằng mỗi học sinh của họ được cung cấp những kinh nghiệm học tập và xã hội cần thiết để chuyển tiếp thành công lên Mẫu giáo.

Chloe và Fatima Đội dự bị K Katie và Greyson

Nhóm Pre K bao gồm:

Chloe Ferogh

Giáo viên: Chloe Ferogh

chloe.ferogh@apsva.us

Xin chào! Tên tôi là Chloe Ferogh. Tôi sinh ra và lớn lên ở Bắc Carolina, và yêu Virginia khi học đại học. Tôi theo học ngành giáo dục từ năm 2006. Tôi bắt đầu sự nghiệp của mình khi làm việc với Head Start và VPI. Tôi cũng đã dạy Mẫu giáo và Lớp Một tại Trường Tiểu học Ashlawn ở Arlington. Tôi thích nhìn thấy học sinh của mình phát triển với tư cách là người đọc và nhà toán học trong suốt cả năm! Khi tôi không ở trường, tôi thường săn tìm cỏ bốn lá, nấu ăn, hoặc khám phá các trang trại địa phương và chợ nông sản với chồng và con gái của tôi!

Amanda Erra

Giáo viên: Amanda Erra

amanda.erra@apsva.us

Fatima Remadan

Trợ lý: Fatima Remadan

fatima.remadan@apsva.us

Rosario Rodriguez

Trợ lý: Rosario Rodriguez

rosario.rodriguez@apsva.us

Katie Lopez

Giáo viên: Katie Lopez

katherine.lopez@apsva.us

Chào! Tên tôi là Katie Lopez. Tôi đã nhận bằng Cử nhân về Giáo dục Mầm non tại Đại học Quốc tế Florida. Trong thời gian rảnh, tôi thích tập thể dục, tập yoga, nghe podcast về sức khỏe, thể dục và giáo dục, và tôi thích dành thời gian chất lượng cho chồng và con mèo của tôi, Valentine 😊. Tôi đã giảng dạy tổng cộng 11 năm (từ khi dạy ở đây và ở Miami). Tôi bắt đầu sự nghiệp giảng dạy của mình là dạy Mẫu giáo, sau đó chuyển sang lớp một, và sau đó 8 năm tôi đã ở lại Pre-K (nơi mà tôi YÊU).

Tracy Louis-Charles

Giáo viên: Tracy Louis-Charles

tracy.louischarles@apsva.us

Greyson Contreras

Trợ lý: Grayson Contreras

grayson.contreras@apsva.us

Tên tôi là Grayson. Tôi thích cười và làm cho người khác cười và / hoặc cười. Tôi nổi tiếng với bộ kỹ năng nghệ thuật của mình nhưng cũng khá giỏi trong thế giới bơi lội, đạp xe và bóng đá. Tôi là một người Arlingtonian tự hào, người sinh ra và lớn lên ở Arlington, đã theo học Trường Công lập Arlington và tự hào được làm việc trong hệ thống trường này kể từ khi tốt nghiệp trung học. Vì vậy, mặc dù tôi ngủ ở một thành phố khác, cuộc sống của tôi vẫn còn rất nhiều ở Arlington.

Maribel Vilela

Trợ lý: Maribel Vilela

maribel.vilela@apsva.us

johanna garay

Trợ lý: Johanna Garay

johanna.garay@apsva.us