Lớp hai

Chào mừng đến với Lớp Hai!

Đội hạng Nhì gồm:

Christie Labrie

Christie Labrie

christie.labrie@apsva.us

Jen Klapper

Jennifer Klapper

jennifer.klapper@apsva.us

Tên tôi là Jennifer Klapper. Tôi sống ở Arlington với chồng, 3 đứa con và 2 con chó. Khi rảnh rỗi, tôi nấu ăn, đọc sách, đi bộ đường dài và dành thời gian cho gia đình. Tôi có bằng thạc sĩ giáo dục tiểu học. Môn học yêu thích của tôi để dạy là đọc và viết. Barcroft là một cộng đồng đặc biệt, có đầy những gia đình và nhà giáo dục tuyệt vời!

erica o'connor

Erica O'Connor

erica.oconnor@apsva.us

Michele Hamblin

Michele Hamblin

michele.hamblin@apsva.us

Đây là năm thứ bảy của tôi giảng dạy tại Trường Tiểu học Barcroft (hồ sơ cá nhân của tôi), nhưng tôi đã dạy ở 9 trường khác nhau cho đến nay trong sự nghiệp của mình. Tôi đã dạy nhiều năm ở Florida trong vùng Tampa trước khi chuyển đến Virginia để dạy ở Fairfax và sau đó là Arlington. Tôi đã là giáo viên chủ nhiệm cho mọi lớp, từ 2 đến 6, đồng thời là Giáo viên Tài nguyên Năng khiếu trong 12 năm của tôi ở Tampa. Nhật Bản là nơi tôi sinh ra, và khi còn nhỏ tôi đã sống ở Nhật Bản, Maryland, Puerto Rico, và Pensacola, Florida (con của bố mẹ Hải quân). Tôi đã nhận bằng đại học về giáo dục tại Đại học Tây Florida, và chương trình sau đại học của tôi đã được hoàn thành tại Đại học Nam Florida. Tôi không ngừng yêu thích học hỏi và tiếp tục phấn đấu để trở thành người tốt nhất có thể. Hiện tại, niềm đam mê của tôi là tìm hiểu về khả năng chữa bệnh của các loại trái cây và rau quả.

Melissa Hyatt

Melissa Hyatt

melissa.hyatt@apsva.us

James Hainer

James Hainer

james.hainer@apsva.us

Jaclyn xứ Wales

Jackie xứ Wales

jaclyn.welsh@apsva.us

Alyssa Kozma

Trợ lý: Alyssa Kozma

alyssa.kozma@apsva.us